![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj0GgZQwP47WY2qSXQba5dbrMysgTtXiyO89CFFvbc_9Fz8CpU8aulFHQQzrHXZihconeRq3rEO3DLR7gaa-H99D9ehVTHKGrqhhmxofD8HYULITsRKy-IFClyY-Jx8J1cY5Q-dycYVxoQ/s200/password_icon.png)
-----------------------------------------------------------------------------------------
หลังจากเสร็จจากการรีเซ็ตแล้ว
เมื่อท่านร้องขออีเมล์ใหม่แล้ว และเข้าเช็ครหัสผ่านทางอีเมล์สำรองของท่านเรียบร้อย จากนั้นท่านต้องเข้าเว็บ google.com คลิกเข้าสู่ระบบ ทางระบบจะบังคับให้ท่านเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่ ท่านจะต้องตั้งรหัสผ่านท่านใหม่ ซึ่งเป็นรหัสผ่านที่ท่านจำไม่ลืมและต้องมีตัวอักษรใหญ่เล็กผสมกับตัวเลข หากใช้สัญลักพิเศษได้ยิ่งดี
-----------------------------------------------------------------------------------------
เมื่อทำการบันทึกรหัสใหม่ และดำเนินการเปลี่ยนรูปภาพประจำตัว และข้อมูลพื้นฐานทั่วๆไป ซึ่งจะเป็นเทคโนโลยีเหมือนกับ GMail ทุกประการ เพียงแต่เรามีอีเมล์ภายในองค์เราเองคือ @anc.ac.th นั่นเอง
ไม่มีความคิดเห็น :
แสดงความคิดเห็น